ทริปสวนผึ้ง เจอกันไงล่ะครับพี่น้อง (นัดวันเวลาครั้งสุดท้าย)

เหนือจรดใต้ อยากไปไหน มาชวนกันไปได้เล้ยยย...

ทริปสวนผึ้ง เจอกันไงล่ะครับพี่น้อง (นัดวันเวลาครั้งสุดท้าย)

โพสต์โดย tuktik » จันทร์ 23 พ.ย. 2009 10:17 pm

ท่าทางสมาชิกจาพร้อมเดินทางกันแล้ว

ว่าแต่ว่าเราจะเจอกันที่ใด เวลาไหน???กันดี

นัดแล้วโทรแจ้งด้วยเน้อ มะค่อยเข้ามาดูบอร์ดอ่ะ

ว่าแต่หนาวอย่างนี้ อีฉันเตรียมกิจกรรมพร้อมดื่มเพียบบบบ

พร้อมยังเพื่อนฝูง :mrgreen:
ภาพประจำตัวสมาชิก
tuktik
เทรนเนอร์#16

Re: ทริปสวนผึ้ง เจอกันไงล่ะครับพี่น้อง

โพสต์โดย Kevin » อังคาร 24 พ.ย. 2009 6:44 am

หนาวๆแบบนี้ อยากได้ผ้าห่ม ขนาด 34-24-32 อ่ะ เตรียมให้ด้วยได้ป่าว :lol:
Kevin
ผู้กินกับ#16

Re: ทริปสวนผึ้ง เจอกันไงล่ะครับพี่น้อง

โพสต์โดย matoom » อังคาร 24 พ.ย. 2009 4:11 pm

นัดเจอกันที่เก่า แต่เวลาเร็วขึ้น

โดยเจอกันที่ โลตัส ลาดพร้าว ที่ที่เรานัดกันไปหัวหินคราวที่แล้ว

เวลา 6.30 น. ตรง ! เพื่อที่จะได้มีเวลาสำราญกับธรรมชาิติได้นานๆ

โดยเราจะเดินทางโดยรถตู้ 3 แถว 10 ที่นั่ง พร้อมคนขับบริการตลอดทริปนี้

ดังนั้นแล้ว 6 โมงครึ่ง วันเสาร์ เจอกันคร๊าบ... :mrgreen:

ปล. สงวนที่ หลังคนขับให้หลานเรากะพ่อแม่มัน 2 ที่ไว้แล้วนะ เดี๋ยวจะแพ้ท้องก่อนกำหนด :twisted:
---> รูปภาพ <---
---> รับถ่ายภาพ ทั่วราชอาณาจักร <---
matoom
รปภ.#16

Re: ทริปสวนผึ้ง เจอกันไงล่ะครับพี่น้อง (นัดวันเวลาครั้งสุดท้าย)

โพสต์โดย Nuttapan » พุธ 25 พ.ย. 2009 1:53 pm

ที่นั่ง สบาย ๆๆ เอาไว้ให้ สาว ๆ นั่ง น๊า เดี๋ยวเรา นั่ง หน้า กับ คน ขับ ก็ได้ ( ลูกผู้ชายตัวสำรอง ) อยู่ นี่แล้ว
ไอ้ลูกผู้ชายตัว จริง หรือ นาม พี่ ตูน บอดี้สแลม อะ ( ไอ้เค ) จะนั่งไหน ละเนี่ย ตัวมันเล็กนิดเดียวเอง เดี๋ยว ที่นั่งจะเหลือ
Nuttapan
บุรุษผู้เคารพเมียเหนือสิ่งอื่นใด#16

Re: ทริปสวนผึ้ง เจอกันไงล่ะครับพี่น้อง (นัดวันเวลาครั้งสุดท้าย)

โพสต์โดย matoom » พุธ 25 พ.ย. 2009 3:45 pm

เป็นกลวิธีนั่งไกลเมียได้อย่างแนบเนียนมาก

นับถือ ๆ
---> รับถ่ายภาพ ทั่วราชอาณาจักร <---
matoom
รปภ.#16

โพสต์โดย Kevin » พุธ 25 พ.ย. 2009 3:46 pm

Nuttapan เขียน:ที่นั่ง สบาย ๆๆ เอาไว้ให้ สาว ๆ นั่ง น๊า เดี๋ยวเรา นั่ง หน้า กับ คน ขับ ก็ได้ ( ลูกผู้ชายตัวสำรอง ) อยู่ นี่แล้ว
ไอ้ลูกผู้ชายตัว จริง หรือ นาม พี่ ตูน บอดี้สแลม อะ ( ไอ้เค ) จะนั่งไหน ละเนี่ย ตัวมันเล็กนิดเดียวเอง เดี๋ยว ที่นั่งจะเหลือ

ขอนั่งในใจซี ได้ไหมวะเพื่อน :lol:
Kevin

โพสต์โดย Nuttapan » พุธ 25 พ.ย. 2009 4:20 pm

อ้อ ! แสดงว่าพี่ เค เสียสละให้ น้อง บอย ใช่มั้ย ครับ ซี ชอบ ผู้เสีย สละ น๊า (พี่เค จะ นั่ง หน้า ข้างคน ขับ แล้วให้น้อง บอย ตัว เล็ก ๆๆ ตาดำๆๆ นั่ง สบาย ๆๆ ใช่ มั้ย ครับ พี่ เค)
Nuttapan
บุรุษผู้เคารพเมียเหนือสิ่งอื่นใด#16

โพสต์โดย UltraJan » พุธ 25 พ.ย. 2009 4:35 pm

โห ไม่ต้องแย้งกันค๊า หนุ่มๆ แหมมมม ปลื้ม จาย มีแต่เพื่อนผู้เสียสละ อิอิ

เอางี้ เรานั่งให้ก้อได้น๊า เพราะเราไปเดี่ยว เล็งๆ แล้วคนอื่นไปกันเป็นคู่นิ

แจนนั่งหน้าให้เอง สบายมาก ตอนไปเกาะล้านขากลับก้อนั่งมาแล้ว ไม่ลำบากอะไร

ได้ให้บอยไปทะเลาะกะเปิ้ล (มะช่าย ให้ไปดูแลใกล้ชิด) :lol:

ส่วน ป๋าเค เกรงว่าที่นั่งข้างหน้ารถจากว้างไป เดี๋ยวจามิสะดวก :twisted:

***นั่งหน้า เห็นไกลกว่า เผื่อมีหนุ่มๆน่าสนใจ เห็นก่อนได้ก่อน ไม่บอกใครด้วย อิอิ***

ปล.คนขับแก่มากไหมอ่า ได้ทำใจไว้หน่อย :mrgreen:
รูปภาพ
UltraJan
สาวโสด#16

โพสต์โดย Kevin » พุธ 25 พ.ย. 2009 4:46 pm

Nuttapan เขียน:อ้อ ! แสดงว่าพี่ เค เสียสละให้ น้อง บอย ใช่มั้ย ครับ ซี ชอบ ผู้เสีย สละ น๊า (พี่เค จะ นั่ง หน้า ข้างคน ขับ แล้วให้น้อง บอย ตัว เล็ก ๆๆ ตาดำๆๆ นั่ง สบาย ๆๆ ใช่ มั้ย ครับ พี่ เค)

พี่ตูนว่า น้องบอยนั่งดูแลเมียอย่างใกล้ชิดเบาะหลังดีกว่าครับ :lol:

ส่วนพี่ตูนโสดสนิท โดยสุจริต นั่งไหนก็ได้ครับ

ว่าแต่... มันขึ้นรถกันตรงไหนวะครับ :?: พี่ตูนสงสัยมากมาย
Kevin

โพสต์โดย matoom » พุธ 25 พ.ย. 2009 4:49 pm

Kevin เขียน:ส่วนพี่ตูนโสดสนิท โดยวิปริต นั่งไหนก็ได้ครับ

ว่าแต่... มันขึ้นรถกันตรงไหนวะครับ :?: พี่ตูนสงสัยมากมาย

พี่ตูนช่วยแหกตาดู ment ที่ 3 ที่ผู้ชายหล่อๆ เสื้อชมพู กล่าวไว้นะครับ
matoom
รปภ.#16

โพสต์โดย Nuttapan » พุธ 25 พ.ย. 2009 7:03 pm

ได้ข่าวว่าพี่ตูน เสียสละ ซื้อ เหล้า 100 1.5 ลิตร ให้ด้วยนะครับ พี่เค เสียสละ มากๆๆ เลย อย่าลืมซื้อมานะครับ
น้อง บอย ขอบ คุณ ม๊าก มาก ครับ
ใครว่าพี่ เค แมน มาก ช่วย ยกมือ ขึ้น หน่อย ครับ
Nuttapan

โพสต์โดย taytytayty » พุธ 25 พ.ย. 2009 7:19 pm

โลตัส ลาดพร้าว เวลา 6.30 น. ตรง !
[color=#FF0040][size=200]ไอ แอม กระต่าย...ผบ.นายณพนรรจ์[/size][/color]
taytytayty
สาวช่างจ้อ

โพสต์โดย หนอนผีเสื้อ » พุธ 25 พ.ย. 2009 8:43 pm

จริงดิ......k ซื้อเหล้า100 เลี้ยงงง

ใจดีจริงๆเลยวุ้ยยยยย
หนอนผีเสื้อ
รักเด็ก(เสิร์ฟ)#16

โพสต์โดย Kevin » พุธ 25 พ.ย. 2009 9:10 pm

หนอนผีเสื้อ เขียน:จริงดิ......k ซื้อเหล้า100 เลี้ยงงง

ใจดีจริงๆเลยวุ้ยยยยย

จัดไปตามนั้น

ว่าแต่ 100เดียวนี่มันซื้อเหล้าได้ด้วยเหรอวะ พี่ตูนสงสัยว่ะ :lol:

พี่ตูนตื่นเต้นจริงๆ ได้ไปเที่ยวกะน้องอรเนี่ย ยังไงหนอนผีเสื้ออย่ากั๊กนะทริปนี้

ส่วน เม้น #3 ของกระตั้วเสื้อชมพูนี่ พี่ตูนเผลอมองข้ามไปนิดนึงว่ะ :mrgreen:

(จริงๆตอนหัวหินนี่คุณกูก็ไม่ได้ไปด้วยนี่หว่าครับ :ugeek:)
Kevin

โพสต์โดย tuktik » พุธ 25 พ.ย. 2009 11:01 pm

จัดไปเลยครับพี่น้อง....

เที่ยว...กิน....เมา....

ว่าแต่ที่สวนผึ้งหนาวมากป่าวอ่ะ

แล้วพี่ตูนผู้เสียสละ จัดมาแค่ขวดเดียวเองหรอ...น่าจะซักสองนะ

ไหนๆก็มีน้องอรไปด้วยแล้ว โชว์แมนนิดดิ....
tuktik
เทรนเนอร์#16

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ชวนเที่ยว