อยากรู้ว่าประชุมอะไรกันบ้างครับ แล้วตกลงว่ายังไง

สัพเพเหระ เรื่องทั่วไป มีสาระ ไร้สาระ เม้าท์เจ้านาย ซุบซิบดารา นินทาชาวบ้าน มาทางนี้...

อยากรู้ว่าประชุมอะไรกันบ้างครับ แล้วตกลงว่ายังไง

โพสต์โดย โกวิท-รุ่น-16 » ศุกร์ 29 ม.ค. 2010 8:11 pm

ขอโทษนะครับที่ผมไปไม่ได้ ไม่รู้ตอนนี้ยังทันรึป่าว แต่เพิ่งเสร็จงานครับ อยากรู้ครับ มีอะไรที่พอจะช่วยเหลือได้ก็บอกนะครับ พร้อมจะช่วยเหลือกันเต็มที่ อยากให้มีราตรีกลางบึง
ภาพประจำตัวสมาชิก
โกวิท-รุ่น-16
บล.#16

Re: อยากรู้ว่าประชุมอะไรกันบ้างครับ แล้วตกลงว่ายังไง

โพสต์โดย ชินวัฒน์ » ศุกร์ 29 ม.ค. 2010 10:06 pm

ไม่รู้ครับ พอดีไม่ได้เข้าประชุม อิอิ
ชินวัฒน์

Re: อยากรู้ว่าประชุมอะไรกันบ้างครับ แล้วตกลงว่ายังไง

โพสต์โดย matoom » ศุกร์ 29 ม.ค. 2010 11:57 pm

วาระการประชุมวันนี้เป็นเรื่องแบ่งหน้าที่กันทำงานครับ

โดยแต่ละคนก็รับหน้าที่กันไปคนละอย่าง - 2 อย่าง

เดี๋ยว เลขาเบลล์ จะลงรายละเอียด การประชุม พร้อมสรุปอีกทีนึง

อ้อ...โกวิท มีงานให้ทำด้วย ด้านการแสดงบนเวที...

รอรายละเอียดแป๊บนึง... 8-)
---> รูปภาพ <---
---> รับถ่ายภาพ ทั่วราชอาณาจักร <---
matoom
รปภ.#16

ย้อนกลับไปยัง สัพเพเหระ