สอบถาม

รายละเอียดเกี่ยวกับงาน และติดต่อสอบถาม...

สอบถาม

โพสต์โดย ดนัย วีรวรรณ » ศุกร์ 06 พ.ค. 2011 7:11 pm

เรียนคุณเคง
ผมชื่อดนัย วีรวรรณ เรียน บ.ล.รุ่น4 อยากจะเรียนถามคุณเคงว่าเรียนรุ่นเดียวกับ คุณกิ๊ป คุณไก่ หรื่อเปล่าครับ เผอิญผมจำชื่อจริงของทั้งสองท่านไม่ได้ รบกวนคุณเคงด้วยครับ (ผมเรียนรุ่นเดียวห้องเดียวกับ สุรศักดิ์ โก๋ทอง/ป้อม ครับ)
ดนัย วีรวรรณ

Re: สอบถาม

โพสต์โดย หมูเคงโกะ » จันทร์ 09 พ.ค. 2011 7:52 am

พี่ดนัย

เคงก้อคุ้นๆกะพี่เหมือนกันนะ พี่รุ่นเดียวกะพี่โป้ง คมกฤช สีเหลืองใช่ไหมคะ
ลองเล่นเฟสบุคดูดิ ของเคงใช้ชื่อ เคง เดชะบุญชนะ รักในหลวง เผื่อเหนหน้าจะได้นึกออก

กิ๊ฟ พิมลพรรณ รอดเที่ยง ที่มีไฝตัวเล็กๆใช่เป่าคะ พอดีมีเพื่อนที่ยังติดต่อกันอยู่
ส่วนไก่ ที่ห้าวๆ หน่อยอะนะ ชื่อ วัชราภรณ์ แย้มวิทยา ทั้ง 2 คนอยู่ 4/5 ตอน มอปลาย

หรือยังไงใช้เมล์ Kangko30@yahoo.com
โทร 089-7697621 ติดต่อกะเคงได้นะคะ

สวัสดีค่ะ เคง
บึงทองหลาง สร้างคนดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
หมูเคงโกะ

Re: ถึงคุณเคง

โพสต์โดย ดนัย วีรวรรณ » จันทร์ 09 พ.ค. 2011 12:58 pm

ผมเป็นเพื่อนร่วมรุ่นกับโป้งคงกฤช/สุรศักดิ์ โก๋ทอง(ป้อม) ที่คุณเคงบอกว่ากิ๊บที่มีไฝถูกต้องครับและไก่ที่ห้าวๆก็ถูกต้องครับ ดีใจครับที่ยังมีคนจำได้ อ้อลืมบอกไปว่าผมชื่อเล่นว่า บุ๋ย แต่ตอนเรียน ม.ต้นเพื่อนๆเรียกว่า หลอ ครับ ยินดีที่ได้รับรู้ความเคลื่อนไหวของศิษย์เก่า บ.ล. ครับ เมล์ผม danai.104@hotmail.com ครับ ขอบคุณครับ
ดนัย วีรวรรณ

ย้อนกลับไปยัง งานราตรีกลางบึง2553